JAMHURI YA MUUNGANO WA TANZANIA
OFISI YA RAIS
TAWALA ZA MIKOA NA SERIKALI ZA MITAA
HALMASHAURI YA WILAYA YA MBOGWE

Unapojibu tafadhali taja:
Kumb Na. MDC/ADM/P.20/2 Tarehe:05 Machi, 2022

YAH: TANGAZO LA NAFASI ZA KAZI YA KUKUSANYA TAARIFA ZA ANUANI ZA
MAKAZI NA POSTIKODI KATIKA HALMASHAURI YA WILAYA MBOGWE.

Mkurugenzi Mtendaji Halmasahuri ya Wilaya ya Mbogwe anapenda kuwatangazia
wananchi wote wenye sifa kuomba nafasi za kazi ya muda ya kukusanya taarifa za

aniuani za makazi na positikodi katika Wilaya ya Mbogwe, nafasi ni mia mbili(200).

A. SIFA ZA MWOMBAJI
Iz Awe raia wa Jamuhuri ya Muungano wa Tanzania mwenye
umri kuanzia miaka 18 hadi 45.

il. Awe anajua kusoma na kuandika.

ii. Awe anamiliki simu janja yenye mfumo wa android toleo la
9.(andr6id vasion 9) yenye uwezo wa kukaa na umeme kwa
muda wa masaa kumi na mbili.

iv. Awe ana uwezo wa kusoma na kuelewa ramani za
mitaa/vitongoji husika.

V. Awe ni Mkazi wa kata husika.
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B. MAJUKUMU YA KAZI.
i. Kugawa na kuandika namba za nyumba,viwanja na maeneo ya

Huduma.

i. Kukusanya taarifa za nyumba,viwanja/mashamba na maeneo ya
huduma.

iii. ~ Kukusanya taarifa za wamiliki wa nyumba,viwanja,na maeneo ya
huduma kwa kutumia mfumo wa anuani za makazi na positi kodi.

iv.  Kutuma taarifa(data) katika kanzi data yenye mfumo wa anuani za

makazi.

C. MAOMBI YAAMBATISHWE NA :
i.  Nakala ya vyeti vya kumaliza elimu yake.
i.  Nakala ya cheti cha kuzaliwa.
iii.  Picha 2 paspot saizi.

iv.  Barua zote zipitishwe kwa Mtendaji wa mtaa na Kata anapoishi.

D. JINSI YA KUTUMA MAOMBI.
Barua zote za maombi ziandikwe kwa mkono na zionyeshe anuani kamili ya
mwombaji,namba ya simu, na ziwasilishwe kwa Mkurugenzi Mtendaji Halmashauri ya

Wilaya Mbogwe kwa anuani ifuatayo ;

OFISI YA MKURUGENZI MJENDAJI,
S.L.P 01,
MBOGWE - GEITA
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E. MWISHO WA TAREHE TA KUTUMA MAOMBI.
Mwisho wa kutuma maombi ni 11/03/2022 toka tarehe ya tangazo hili saa 9 :30 alasili.

Kaimu Mkurugenzi Mtendaji (W),
MBOGWE
05/03/2022
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