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TANGAZO LA NAFASI ZA KUKIMBIZA MWENGE WA UHURU
KIWILAYA

Mheshimiwa Mkuu wa Wilaya ya Mbogwe anawatangazia wananchi wote walio na
sifa za Kukimbiza Mwenge wa Uhyru kiwilaya kwa mwaka 2025 kuomba nafasi
hiyo.

SIFA ZA MKIMBI1ZA MWENGE WA UHURU

Awe Raia wa Tanzania mwenye umri usiozidi miaka 35
Awe Mkakamavu, Mvumilivu, Mwadilifu na Mzalendo
Awe na afya njema ya kimwili na kiakili

Awe na nidhamu isiyoweza kutiliwa shaka

Awe na uwezo wa kutunza siri

Awe hajawahi kushitakiwa, kufungwa ama kupatikana na kosa lolote la jinai
Awe anatoka katika Taasisi ya Umma/Serikali, Sekta binafsi ama anaye
jiajiri.

8. Awe na Elimu ya kuanzia darasa la saba na anajua kusoma na kuandika

NoO U os W e

Maombi yote yatumwe kwa Anuani ya:
MKUU WA WILAYA
S.L.P 13 Masumbwe MBOGWE.

- Maombi yote yapitishwe na Afisa Mtendaji wa kijiji na kwa wale walioajiriwa
Sekta ya Umma na sekta Binafsi maombi yapitishwe na Mkuu wake wa
Taasisi.

- Maombi yote yaambatanishwe na picha moja ya Passport Size, cheti cha
daktari na namba ya simu.

- Mwisho wa kutuma maombi ni tarehe 15/07/2025 na yawasilishwe ofisi
ya Mkuu wa Wilaya au kwa Mratibu wa Mbio za Mwenge (W).

Sakina Jumanne Mohamed
Mkuu wa Wilaya
MBOGWE


https://v3.camscanner.com/user/download

TANGAZO LA NAFASI ZA KUKIMBIZA MWENGE WA UHURU KIMKOA

Mheshimiwa Mkuu wa Wilaya ya Mbogwe anawatangazia wananchi wote walio na
sifa za Kukimbiza Mwenge wa Uhyru Kimkoa kwa mwaka 2025 kuomba nafasi
hiyo.

SIFA ZA MKIMB1ZA MWENGE WA UHURU

Awe Raia wa Tanzania mwenye umri usiozidi miaka 35
Awe Mkakamavu, Mvumilivu, Mwadilifu na Mzalendo
Awe na afya njema ya kimwili na kiakili

Awe na nidhamu isiyoweza kutiliwa shaka

Awe na uwezo wa kutunza siri

Awe na uzoefu wa shughuli za Mbio za Mwenge wa Uhuru katika ngazi ya Wilaya
Awe hajawahi kushitakiwa, kufungwa ama kupatikana na kosa lolote la jinai

Awe anatoka katika Taasisi ya Umma/Serikali, Sekta binafsi ama anaye jiajiri.
Awe na Elimu ya kuanzia darasa la saba na anajua kusoma na kuandika

VNP N B W e

Maombi yote yatumwe kwa Anuani ya:
MKUU WA WILAYA
S.L.P 13 Masumbwe MBOGWE.

- Maombi yote yapitishwe na Afisa Mtendaji wa Kijiji na kwa wale walioajiriwa
Sekta ya Umma na sekta Binafsi maombi yapitishwe na Mkuu wake wa
Taasisi.

- Maombi yote yaambatanishwe na picha moja ya Passport Size, cheti cha
daktari na namba ya simu.

- Mwisho wa kutuma maombi ni tarehe 15/07/2025 na yawasilishwe ofisi
ya Mkuu wa Wilaya au kwa Mratibu wa Mbio za Mwenge (W).

Sakina Jumanne Mohamed
Mkuu wa Wilaya
MBOGWE


https://v3.camscanner.com/user/download

