

HALMASHAURI YA WILAYA YA MBOGWE



S.L.P. 1 – Masumbwe,
MBOGWE.

Tarehe:

YAH: TAARIFA YA SAFARI NJE NA NDANI YA WILAYA

1. Jina kamiliCheo
2. Ngazi ya mshahara
3. Madhumuni ya safari (Eleza kazi unazoenda kufanya:
.....
4. Mahali unakokwenda:
5. Idadi ya siku utakazoka huko (Taja tarehe ya kuondoka na kurudi)
.....
.....
.....

USAFIRI:

Usafiri: Taja aina ya usafiri iwapo ni gari ya Serikali taja namba ya gari
.....

Sahihi:

Tarehe:

MAONI YA MKUU WA IDARA

1. Mapendekezo yake:
2. (Jina kamili): Sahihi:
Mhuri
Cheo Tarehe

OFISI YA MKURUGENZI MTENDAJI (W)

1. Maelezo
2. Jina kamili:
Cheo Sahihi
Tarehe